Ứng dụng phổ biến của biến tần GA310-T3-075G/090P-B NiSTRO
Biến tần NiSTRO GA310-T3-075G/090P-B (75kW-90kW, 3 Pha 380V) là dòng biến tần hiệu suất cao, ứng dụng rộng rãi trong các hệ thống công nghiệp tải nặng và tải bơm/quạt nhờ khả năng điều khiển vector tiên tiến. Các ứng dụng phổ biến bao gồm bơm/quạt công nghiệp, máy nén khí, máy gia công cơ khí, hệ thống băng tải và các ngành nhựa/cao su
Ngành Nhựa và Cao su: Máy đùn, máy thổi, máy ép phun, máy nghiền nhựa.
Máy công cụ & Gia công cơ khí: Máy tiện, phay, bào, máy mài cần điều khiển tốc độ chính xác cao.
Máy nén khí & Bơm chân không: Tối ưu hóa áp suất và giảm tiêu thụ năng lượng.
Thông tin kỹ thuật trọng tâm
  • Tên sản phẩm Biến tần GA310-T3-075G/090P-B NiSTRO
  • Loại sản phẩm Biến tần
  • Series GA310
  • Điện áp vào 3P 380V
  • Công suất 75kW
  • Dòng định mức 150A