Biến tần MD310T11B-INT Inovance phù hợp môi trường công nghiệp nào?
Biến tần MD310T11B-INT Inovance
Những môi trường công nghiệp phù hợp với biến tần MD310T11B-INT Inovance
Nhà máy bao bì – đóng gói tự động
  • Nhờ khả năng điều khiển mượt và ổn định, MD310T11B-INT giúp nâng cao chất lượng sản phẩm đầu ra.
Dây chuyền băng tải sản xuất
Ngành dệt
  • Trong ngành dệt bao và sản xuất sợi, yêu cầu tốc độ ổn định và đồng đều là rất quan trọng.
  • Biến tần MD310T11B-INT giúp đảm bảo chất lượng sản phẩm đồng nhất trong suốt quá trình sản xuất.
Máy móc tự động hóa công nghiệp
  • Inovance MD310T11B-INT giúp đồng bộ hóa toàn bộ dây chuyền sản xuất.
Mô tả kỹ thuật của biến tần MD310T11B-INT
  • Tên sản phẩm: Biến tần MD310T11B-INT Inovance – MD310 Series
  • Điện áp vào: 3-phase 380~440 VAC 15% ~ +10%
  • Công suất: 11kW
  • Truyền thông: Modbus/CANlink
  • Ngõ vào điều khiển: 5 digital input terminals
  • Ngõ vào analog: 2 analog input terminals
  • Ngõ ra analog: 1 analog output
  • Ngõ ra điều khiển: 1 high-speed pulse output, 1 relay output
  • Kích thước (WxHxD) mm: 140x260x171
  • Đơn vị tính Pcs
  • Cân nặng: 3.4kg
  • Loại sản phẩm: Biến tần
  • Series: MD310
  • Dòng điện đầu vào: 26A
  • Dòng điện đầu ra:25A